Đại sảnh nổi tiếng về bảo mật

Chúng tôi muốn thể hiện sự đánh giá cao của chúng tôi đến những người dưới đây cho sự hỗ trợ của họ trong việc tìm ra những lỗ hổng bảo mật tiềm tàng.

Thân ái,
Đội Bảo Mật Freelancer

  • Aaron Devaney (@dodekeract)
  • Aarshit Mittal (@arsmittal)
  • Abdulrahman A. Nour
  • Adeel Imtiaz (@adeelimtiaz90)
  • Adesh Chopade (@adeshchopade)
  • Ajay Singh Negi (@AjaySinghNegi)
  • Ajinkya Patil
  • Akshay Singh (@akshaysingh__)
  • Ali Wamim Khan
  • Allan Jay Tomol
  • Anagha Devale-Vartak
  • Anakorn Kyavatanakij
  • Anand Sundar Tiwari
  • Andris Atteka (@AndrisAtteka)
  • Ankit Bharathan
  • Artur Czyż (@arturczyzpl)
  • Atulkumar Hariba Shedage
  • Baiju Abraham
  • Basava Gowda
  • Cernica Ionut
  • Daniyal Nasir
  • Divakar (@svce)
  • Ehraz Ahmed (@securityexe)
  • Eszter Bognár
  • Evan Ricafort (@evanricafort)
  • Frans Rosén
  • Garry Bacalso (@bacalsogarry)
  • Harsha Vardhan Boppana (@hvboppana)
  • Hazim Aslam (@HazimAslam)
  • Jamal Eddine El Hadjeui (@jamalc0m)
  • Javid Hussain (@javidhussain21)
  • Jay Turla (@shipcod3)
  • Jigar Thakkar (@Infobit)
  • Joel Melegrito
  • Kamil Sevi (@kamilsevi)
  • Karim Rahal
  • Kunal Bahl (@KunalBahl3)
  • Kunal Garg
  • Kunal Rohidas Mhatre [AN,SB,AK,NBSH]
  • M.R.Vignesh Kumar
  • Maheshkumar Rajubhai Darji
  • Manish Bhattacharya
  • Md. Azizul Alam Al-Amin (@alamin1973)
  • Mohan Krushna Kallepalli
  • Muaz Bin Abdus Sattar
  • Muhammad Shahmeer
  • Narendra Bhati (@NarendraBhatiB)
  • Nitesh Shilpkar (@NiteshShilpkar)
  • Osama Mahmood
  • Prashant Negi (@_prashantnegi)
  • Prayas Kulshrestha
  • Rafay Baloch
  • Rashed Al Naamani (@0man_X_HaCker)
  • Richard Strnad (@NateTheRiver)
  • Rodolfo Godalle, Jr.
  • Ronnie T Baby
  • Roy Castillo (@official_roy)
  • Sahil Dhar
  • Sahil Salf
  • Sahil Sehgal
  • Salma Noreen
  • Saqib Kamran (@saqibkamran)
  • Scott Glossop
  • Sergiu Dragos Bogdan
  • Shahar Albeck (@l33terally)
  • Shahee Mirza (@shaheemirza)
  • Shashank (@cyberboyIndia)
  • Shazzad Hossain Khan
  • Siddhesh Gawde
  • SimranJeet Singh (@TurbanatorSJS)
  • Sudhanshu Chauhan (@Sudhanshu_C)
  • Sumit Sahoo
  • Suraj Gourkar (@SurajGaurkar007)
  • Tejash Patel (@tejash1991)
  • Tushar Rajhans Kumbhare
  • Umraz Ahmed (@umrazahmed)
  • Vedachala (@vedachalaka)
  • Veli-Pekka Vainio (@veeeeep)
  • Vinesh N. Redkar
  • Vivek (@w0rm_3)
  • Wecommerce Agency (@wecommerceNYC)
  • Yaroslav Olejnik (@oja_c7s)
  • Zoltán Tolnai
  • eLeetGeek